Các bạn có thích tupic này không ???

Thông báo đến tất cả các thành viên trong forum... Vote_lcap75%Thông báo đến tất cả các thành viên trong forum... Vote_rcap 75% [ 3 ]
Thông báo đến tất cả các thành viên trong forum... Vote_lcap25%Thông báo đến tất cả các thành viên trong forum... Vote_rcap 25% [ 1 ]
Thông báo đến tất cả các thành viên trong forum... Vote_lcap0%Thông báo đến tất cả các thành viên trong forum... Vote_rcap 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 4

Poll closed

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

TRƯỞNG BỘ ĂN NHẬU
bythongTRƯỞNG BỘ ĂN NHẬU

bythong

Forum thptduytan.123.st của chúng ta đã ngày càng phát triển và đi lên 1 cách nhanh chóng,đó chính là nhờ sự năng nổ và hoạt bát của tất cả các thành viên trong forum đã tạo nên.BQT chúng tôi đang rất cần những thành viên ưu tú có khả năng đảm nhận các thư mục trong forum để forum ngày 1 vững mạnh và bay cao bay xa hơn nữa.Các bạn cứ xem qua các thư trong mục trong diễn đàn,nếu ai nhắm khả năng của mình là đc và mún đóng góp cho forum thì các bạn hãy nhanh chóng đăng kí làm MOD và quản lí các thư mục mà các bạn yêu thích nhé.Khi đăng kí các bạn đọc phần topic " TUYỂN MOD ĐỢT 2 " và làm theo hướng dẫn,thay mặt BQT tôi rất cảm ơn tấm lòng và sự nhiệt huyết của tất cả các bạn đã dành cho forum trong thời gian qua.
bythong

QUẢN TRỊ CẤP CAO
Lâm TặcQUẢN TRỊ CẤP CAO

Lâm Tặc

by thông nói hay quá

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]