Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Member cấp II
one_loveMember cấp II

one_love

mình có 1 số điều rất bức xúc về việc làm của BQT , bài viết của mình viết lên thì bị xoá zak? thì hk phải là có chức có quyền là xoá bài của người khác àk , với lại làm thành viên của BQT mà gửi bài toàn là spam zak? sao các mem tụi mình hk được spam . mình mong rằng BQT DTS xử phạt nặng với những thành viên của BQT rồi mới xử phạt tụi mình . lúc nào lên mạng thì cũng thấy toàn bài của BQT không àk ít khi thấy bài của thành viên. làm zak? sẽ làm thành viên nản khi viết bài lắm
đó chỉ là mình góp ý thôi...!
thân ái...!

Khách viếng thăm
Anonymous

Khách vi

đúng đúng....nhất là 2 kon mụ kia kìa (':shock:')

Thành viên quan trọng
SuperGMThành viên quan trọng

SuperGM

không dài dòng vào vấn đề nhaz
thân chào các em! cũng như tránh mọi chỉ trích đối vs BQT cũng như các mem trong 4rum...

sau đây ý kiến của anh luôn....
- anh xin cảm ơn ý kiến của em.
- tránh mọi ý kiến chỉ trích mọi người trong 4rum... BQT cần hoạt động cẩn thận hơn.. đừng để sai sót các vấn đề xảy ra không như mong muốn.
- các mem cũng phải hoạt động cẩn thận nữa không riêng gì BQT vậy khi các em mún spam hay post bài thì cần suy nghĩ lời nói của mình khi spam và post bài.
- lần sau rút kinh nghiệm nha mọi người.

p/s: thông cảm cho anh.. bữa giờ bận ôn thi nên ko onl đc.

thân SuperGM

TRƯỞNG BỘ ĐIỀU HÀNH
]\[0 L0\/eTRƯỞNG BỘ ĐIỀU HÀNH

]\[0 L0\/e

men củng nên coi lại mình nhé đừng có nói quá nếu ai xóa bài bạn thì có chứng cứ đàng hoàn nhé tránh 1 số trường hợp ghen ăn tức ở mà vu khống nhá ba cái chuyện đó bửa này nhìu lắm
men ko hoạt đồng thì BQT phải hoạt động thôi 1 số men chỉ bik dô bài của một số người mà mình ghét rồi nói này nói nọ cái đó gọi là gì vậy sao ko nhìn lại thử bản thân mình đi mà lên tiếng thế
thử coi lại bản thân hoàn thiện hay tốt đẹp gì hơn ai chưa hay là ẩn hiện sau cái nick mà bon chen nói ra những lời chẳng ai ưa ko nói củng chẳng ai nói các bạn câm đâu nhé nói thằng vs one_love luôn đây

SÁNG LẬP DTS
[kool][boy]™SÁNG LẬP DTS

[kool][boy]™

Các thành viên BQT chú ý lần sau nha! tình trạng thành viên bị mất bài bữa giờ mình thấy cũng không ít đâu. Lần sau nếu còn lập lại tình trạng này mình sẽ cắt chức tất cả smod rồi từ từ tuyển lại đó(cái này chỉ vì 1 người mà 3 người khác phải chịu theo nên mong là không ai trong BQT sẽ nhẫn tâm như vậy). chứ cứ tiếp tục thế này mình thấy cũng không ổn đâu. Còn ai thấy mình đảm nhận nhiệm vụ hiện tại của mình không được thì có thể viết đơn hạ bậc hoặc từ chức.

Xin chân thành cảm ơn các bạn đã góp ý kiến cho diễn đàn và tiện thể cảm ơn anh SuperGMluôn nha!

http://vn.360plus.yahoo.com/deptrai_hocgioi_chinhla_koolboy

QUẢN TRỊ CẤP CAO
Lâm TặcQUẢN TRỊ CẤP CAO

Lâm Tặc

BQT cần xem lại đi

MÊ GÁI BANG
Chim_Kute_12b5MÊ GÁI BANG

Chim_Kute_12b5

verygood ẻm này nói hay lắm ^^!gửi ban quản trị của DTS 3726945182

Thành viên quan trọng

SuperGM

]\[0 L0\/e: nói nhẹ và ít thôi em... em nói vậy chẳng khác em mắng ng ta... và cái quan trọng là mỗi con người mỗi ý thức... (tự hiểu)
[kool][boy]: no problem... (sẵn tiện cho anh xin làm mem.... he he :D)

p/s: anh cũng chẳng nói ai và mỗi người hãy nhớ mỗi con người là mỗi ý thức... BQT cần nêu cao tinh thần làm việc... và các bạn khác cũng thông cảm cũng như anh không riêng về ai khác thì như anh cũng bận không tiện lên web đc.. và hãy mở 1 tấm lòng 1 rộng lượng 1 khoan dung cho các mem..cuũngg đừng nên gắt lên làm gì mắc công xích mích lại xảy ra như ngoài mong muốn của tất cả mọi người trên 4rum.

Thân SuperGM

TRƯỞNG BỘ ĐIỀU HÀNH
]\[0 L0\/eTRƯỞNG BỘ ĐIỀU HÀNH

]\[0 L0\/e

SuperGM đã viết:]\[0 L0\/e: nói nhẹ và ít thôi em... em nói vậy chẳng khác em mắng ng ta... và cái quan trọng là mỗi con người mỗi ý thức... (tự hiểu)
[kool][boy]: no problem... (sẵn tiện cho anh xin làm mem.... he he gửi ban quản trị của DTS 364988687)

p/s: anh cũng chẳng nói ai và mỗi người hãy nhớ mỗi con người là mỗi ý thức... BQT cần nêu cao tinh thần làm việc... và các bạn khác cũng thông cảm cũng như anh không riêng về ai khác thì như anh cũng bận không tiện lên web đc.. và hãy mở 1 tấm lòng 1 rộng lượng 1 khoan dung cho các mem..cuũngg đừng nên gắt lên làm gì mắc công xích mích lại xảy ra như ngoài mong muốn của tất cả mọi người trên 4rum.

Thân SuperGM
nói vậy vs e là nhẹ nhàng lắm oy đó nay là men oy đụng là chửi ban nick thì phắn gửi ban quản trị của DTS 277638789 gửi ban quản trị của DTS 277638789 gửi ban quản trị của DTS 277638789 gửi ban quản trị của DTS 277638789 gửi ban quản trị của DTS 277638789

Thành viên quan trọng

SuperGM

]\[0 L0\/e: có baned anh ko zĩ? hi hi...

TRƯỞNG BỘ ĐIỀU HÀNH
º•ÖÑL¥_¥Öu•ºTRƯỞNG BỘ ĐIỀU HÀNH

º•ÖÑL¥_¥Öu•º

SuperGM đã viết:]\[0 L0\/e: có baned anh ko zĩ? hi hi...
ý \[0 L0\/e là nếu bank nick bạn ý thì bạn ý phắn chứ hok phải a.....

Member cấp II
one_loveMember cấp II

one_love

chỉ được cái to mồm là giỏi nhất thôy ..ngoài ra chẳng được cái gì....

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]