Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

MÊ GÁI BANG
Chim_Kute_12b5MÊ GÁI BANG

Chim_Kute_12b5

MÊ GÁI BANG
Chim_Kute_12b5MÊ GÁI BANG

Chim_Kute_12b5

Cảm nhận tinh yêu thương của mẹ như người đã tạo ra mình và cũng luôn luôn yêu thương mình khi mình cỏn nhỏ hay đã trưởng thành. Tình yêu thương bao la mẹ dành cho ta đừng bao giờ quên nhé các bạn. Chim mong mọi người sau khi nghe xong bài này hãy nghĩ về MẸ nhiều hơn... 253468018

QUẢN TRỊ CẤP CAO
Lâm TặcQUẢN TRỊ CẤP CAO

Lâm Tặc

ui ui

chim nói cảm động quá

SÁNG LẬP DTS
[kool][boy]™SÁNG LẬP DTS

[kool][boy]™

Hay lắm, mọi người hãy nhấn 1 cái Chim mong mọi người sau khi nghe xong bài này hãy nghĩ về MẸ nhiều hơn... Post_thanks cho bạn chim nào! Chim mong mọi người sau khi nghe xong bài này hãy nghĩ về MẸ nhiều hơn... 477633263

http://vn.360plus.yahoo.com/deptrai_hocgioi_chinhla_koolboy

QUẢN TRỊ VIÊN
Sói già 12b5QUẢN TRỊ VIÊN

Sói già 12b5

hay đấy...!!! tip tục phát huy

TRƯỞNG BỘ ĂN NHẬU
bythongTRƯỞNG BỘ ĂN NHẬU

bythong

cảm động lắm........tks chim đã post lên cho mọi người cùng thưởng thức và cùng cảm nhận.

QUẢN TRỊ VIÊN
●±‡±●delete●±‡±●QUẢN TRỊ VIÊN

●±‡±●delete●±‡±●

bài nỳ nge cũng nhìu ùi nhưng h nge lại vẫn thấy cảm động lắm Chim mong mọi người sau khi nghe xong bài này hãy nghĩ về MẸ nhiều hơn... 4209711478

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]