Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

TRƯỞNG BỘ ĂN NHẬU
bythongTRƯỞNG BỘ ĂN NHẬU

bythong

Forum trường thpt Duy Tân tạo ra và đi vào hoạt động đã đc 1 thời gian ngắn ngủi và đang còn thiếu sót rất nhiều nên chúng tôi rất cần sự góp ý và cho ý kiến của tất cả các thành viên để xây dựng forum của chúng ta ngày càng vững mạnh hơn.........
Các bạn đã có những trải nghiệm của riêng mình ở các forum khác và chúng tôi rất cần những người có khả năng,năng lực và sức sáng tạo của riêng bản thân để làm chủ các thư mục trong forum....
Forum đang rất cần sự tham gia của nhiều thành viên và mong muốn của chúng tôi không dừng ở chỗ đó mà mún tạo cho các bạn 1 sân chơi lành mạnh và bổ ích sau các giờ học mệt mỏi ở trường lớp và làm việc ở các nơi khác.
Hãy vào và cảm nhận nó 1 cách thực thụ và giới thiệu cho tất cả mọi người cùng vào nhé !

TRƯỞNG BỘ ĐIỀU HÀNH
]\[0 L0\/eTRƯỞNG BỘ ĐIỀU HÀNH

]\[0 L0\/e

hay đó nhưng cái này qua ktc viết giới thiệu thì hay hơn đó Thông vì bên này hầu như thành viên dô đều đăng ký hết rồi mà

TRƯỞNG BỘ ĂN NHẬU
bythongTRƯỞNG BỘ ĂN NHẬU

bythong

cũng đc..................

TRƯỞNG BỘ ĐIỀU HÀNH
º•ÖÑL¥_¥Öu•ºTRƯỞNG BỘ ĐIỀU HÀNH

º•ÖÑL¥_¥Öu•º

đc đó

SÁNG LẬP DTS
[kool][boy]™SÁNG LẬP DTS

[kool][boy]™

by thông viết hay gúm :cheers:

http://vn.360plus.yahoo.com/deptrai_hocgioi_chinhla_koolboy

TRƯỞNG BỘ ĂN NHẬU
bythongTRƯỞNG BỘ ĂN NHẬU

bythong

tks xèng e 🐰

Thành viên quan trọng
kutyktThành viên quan trọng

kutykt

hay đó chú em :P

TRƯỞNG BỘ ĂN NHẬU
bythongTRƯỞNG BỘ ĂN NHẬU

bythong

axaxxx mong mọi người hợp tác để forum ngày càng phat triển hơn nữa....

Member cấp I

Mr.bI-Tee

Tuy mình ở 4rum khác nhưng mình muốn góp ý kiến là Admind thay đổi Skin cho dễ nhìn tí.. hihi.. còn nhiều thứ khác từ từ mình sẽ nói sau... chúc 4rum phát triển ngày một tốt đẹp.
Thân!!

Thành viên quan trọng
kutyktThành viên quan trọng

kutykt

Mr.bI-Tee đã viết:Tuy mình ở 4rum khác nhưng mình muốn góp ý kiến là Admind thay đổi Skin cho dễ nhìn tí.. hihi.. còn nhiều thứ khác từ từ mình sẽ nói sau... chúc 4rum phát triển ngày một tốt đẹp.
Thân!!
cảm ơn bạn đã góp ý cho 4rum tụi mình , mong rằng bạn sẽ góp ý nhiều ý kiến hơn cho DTS được vững mạnh bạn nhé.....

Member cấp V
Yu d0llMember cấp V

Yu d0ll

- có tkể để pkần ckữ cý nkõ lại đc k ạg
- e tkéy pkần ckữ cý zài qá

SÁNG LẬP DTS
[kool][boy]™SÁNG LẬP DTS

[kool][boy]™

Yu d0ll đã viết:- có tkể để pkần ckữ cý nkõ lại đc k ạg

ý bạn là sao? chữ kí là do thành viên ghi trong lí lịch mà bạn, ghi dài thì nó dài, ghi ngắn thì nó ngắn thôi Thông báo đến tất cả các thành viên trong forum !!!!!!!!!!!!!! 3692841837

http://vn.360plus.yahoo.com/deptrai_hocgioi_chinhla_koolboy

TRƯỞNG BỘ ĂN NHẬU
bythongTRƯỞNG BỘ ĂN NHẬU

bythong

tùy vào sở thích của mỗi người mà bạn.

TRƯỞNG BỘ ĐIỀU HÀNH
]\[0 L0\/eTRƯỞNG BỘ ĐIỀU HÀNH

]\[0 L0\/e

Yu d0ll đã viết:- có tkể để pkần ckữ cý nkõ lại đc k ạg
cái đó là do bạn tự chỉnh sửa mà

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]