Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Member cấp I
ThanhLuanITCMember cấp I

ThanhLuanITC

ẤM ÁP MÙA ĐÔNG 2012
Xã hội Việt Nam đang dần hiện đại nhưng
truyền thống tương thân tương ái, lá lành đùm lá rách vẫn thấm đẫm trong
mỗi chúng ta.Vụ bé gái 2 tuổi ở Trung Quốc đã dóng lên hồi chuông báo
động về tình người trong xã hội. Nhân dịp đầu năm mới 2012 để nêu cao
tinh thần ấy diễn đàn SinhVienKonTum.com tiếp thêm “hơi ấm” cho những
hoàn cảnh bất hạnh trong cuộc sống.
I. Mục đích.
- Tổ chức một buổi Tình nguyện đầu năm mới thật vui vẻ, ấm áp tình người tại Trung tâm bảo trợ xã hội tỉnh Kon Tum.
- Đoàn kết các thành viên xây dựng một cộng đồng phát triển
II. Thời gian thực hiện
- 17/11/2011 Chính thức phát động sự kiện.
- 01/12/2011 Họp ban tổ chức lên Kế hoạch chi tiết cho chương trình.
- 25/12/2011 Tổng kết, phân loại và làm sạch vật phẩm.
- 31/12/2011 Tổng duyệt chương trình - 01/01/2012 (dương lịch) Chương trình chính thức diễn ra.
III. Địa điểm
Tại Trung tâm bảo trợ xã hội tỉnh Kon Tum – Cơ sở 2, Tổ 3, P. Ngô Mây, TP. Kon Tum
IV. Thành phần tham gia:
Tất cả các thành viên của diễn đàn và các đơn vị, cá nhân khác có quan tâm tới sự kiện.
V. Nội dung
- Vận động hiện kim (Tiền mặt hoặc chuyển khoản) và hiện vật (đồ dùng đã
qua sử dụng còn tốt như: quần áo, chăn bông, khăn, mũ, dày dép, áo
khoác…)
- Sau khi vận động đc sẽ phân loại, làm sạch, đóng thùng các tông.
- Dùng kinh phí huy động được để tổ chức chương trình (mua quà tặng cho
các em đạt thành tích cao trong học tập, mua bánh kẹo, tạo dựng sân
khấu…).
Đơn vị tổ chức: Đại Gia Đình sinh viên Kon Tum. http://sinhvienkontum.com

Topic đăng ký: Offline sự kiện ấp áp mùa đông 2012
Cập nhật DS cá nhân và tổ chức đăng ký:
Update danh sách các cá nhân và đơn vị ủng hộ Chương trình ẤP ÁP MÙA ĐÔNG 2012

TRƯỞNG BỘ ĐIỀU HÀNH
]\[0 L0\/eTRƯỞNG BỘ ĐIỀU HÀNH

]\[0 L0\/e

cái này được đó
e ủng hộ hết mình cho e tham gia với

Member cấp I
ThanhLuanITCMember cấp I

ThanhLuanITC

nếu tham gia em vào đăng ký đi, không nhất thiết phải là tiền, nếu em chưa đi làm có thể ủng hộ bằng quần áo cũ cũng đc em à, tấm lòng là chính

TRƯỞNG BỘ ĐIỀU HÀNH
]\[0 L0\/eTRƯỞNG BỘ ĐIỀU HÀNH

]\[0 L0\/e

ThanhLuanITC đã viết:nếu tham gia em vào đăng ký đi, không nhất thiết phải là tiền, nếu em chưa đi làm có thể ủng hộ bằng quần áo cũ cũng đc em à, tấm lòng là chính
bên đó e có đk oy a ơi SVKT - Offline sự kiện ấp áp mùa đông 2012 277638789

Thành viên quan trọng
SuperGMThành viên quan trọng

SuperGM

chương trình hay lắm bạn àh!!! mình cũng là sinh viên ở xa... mún đi cũng đi không được tại sao các bạn không tổ chức 1 buổi gần tết... như vậy sẽ lôi cuốn nhiều người đi hơn... chúng mình cũng từng off bên kontum360 rồi...

mình hiểu mọi vấn đề. đây cũng là 1 buổi giao lưu cho các em. mọi người vào ủng hộ hết mình nhazzz...

SuperGM body.

Member cấp I
ThanhLuanITCMember cấp I

ThanhLuanITC

SuperGM đã viết:chương trình hay lắm bạn àh!!! mình cũng là sinh viên ở xa... mún đi cũng đi không được tại sao các bạn không tổ chức 1 buổi gần tết... như vậy sẽ lôi cuốn nhiều người đi hơn... chúng mình cũng từng off bên kontum360 rồi...

mình hiểu mọi vấn đề. đây cũng là 1 buổi giao lưu cho các em. mọi người vào ủng hộ hết mình nhazzz...

SuperGM body.
Bạn ở xa không đi được nhưng đóng góp được bạn à, hi.
Nếu tổ chức gần tết thì lúc đó chỉ dành cho các bạn nhà Kon Tum học ở xa thui bạn, còn các bạn nhà không ở Kon Tum, học ở Kon Tum thì về hết rùi, với lại không ai đứng ra tổ chức được bạn à, mình Công tác tại Kon Tum, gần tết mình phải trở lại với Gia Đình mình ngoài Bắc rùi bạn.

TRƯỞNG BỘ ĂN NHẬU
bythongTRƯỞNG BỘ ĂN NHẬU

bythong

a chú ý về bài viết,k đc đưa đường dẫn wes khác vào forum này,như thế sẽ vi phạm nội quy.

Thành viên quan trọng
SuperGMThành viên quan trọng

SuperGM

@BY: anh đặt giả sử. nếu trường mình muốn giao lưu trường khác thì em làm gì. có phải qua đó gữi lời hay không... em nên nhớ buổi sự kiện chứ không phải quảng cáo cái gì.. em có hiểu đc 2 từ ngữ "sự kiện" vs "quảng cáo" không em. anh cũng đọc bài chaokontum.forumvi.com đúng là người ta sai phạm nhưng bài này không sai phạm. em đã không làm gì cho event này thì em có thể dell bài nhưng nhớ để nguyên do. 1 event để giao lưu chứ không như mong muốn quảng cáo cái gì ở đây cả.. con nếu không đưa đường dẫn thì em copy bài ở web khác e cũng phải để rõ nguồn là lấy từ đâu chứ chẳng lẽ khăng khăng đây là bài của mình viết àh!
ý kiến của anh.

thân SuperGM.

TRƯỞNG BỘ ĂN NHẬU
bythongTRƯỞNG BỘ ĂN NHẬU

bythong

mọi thắc mắc và ý kiến của thành viên nên để zô phần góp ý.

Member cấp I
ThanhLuanITCMember cấp I

ThanhLuanITC

bY đã viết:a chú ý về bài viết,k đc đưa đường dẫn wes khác vào forum này,như thế sẽ vi phạm nội quy.
Chào bạn, hình như bạn hiểu nhầm ý định của mình rùi.
Thứ 1: mục đích của mình không phải là quảng cáo web, mà là quảng cáo sự kiện, chaokontum mới ra họ quảng cáo, chứ web mình ra cách đây 3 năm rùi, ai đó chỉ cần lên google đánh chữ sinh vien kon tum là ra liền.
Thứ 2: Mình rất tôn trọng BQT, tôn trọng 4rum nên mình đã tìm đến chuyên mục Quảng cáo của 4R để post bài này. Và nếu mình quảng cáo 4rum đi nữa cũng đúng mục mà, chuyên mục của bạn là Quảng Cáo.
Thứ 3: một thành viên 4rum đã quảng cáo website này lên 4rum của mình, sai mục quảng cáo, nhưng BQT của mình không xóa bài:
http://sinhvienkontum.com/diendan/showthread.php?t=2819
Đoàn kết để phát triển, mình chỉ muốn nói vậy thui.
Thân!

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]