Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Cảm nhận... Empty Cảm nhận... 15/10/2011, 18:44

TRƯỞNG BỘ ĂN NHẬU
bythongTRƯỞNG BỘ ĂN NHẬU

bythong

Đối với mỗi người trong chúng ta khi sinh ra và lớn lên trong vòng tay thân thương của pa mẹ đều cảm nhận cho mình tình cảm da diết,iu thường của pa mẹ dành cho mỗi chúng ta.Tôi và các bạn đều coi tình thương ấy là 1 điều rất đáng quý và luôn để nó vào trong trái tim.Khi ta lớn thì ta nhận ra là ta cần thêm 1 tình iu từ 1 người bạn khác giới chúng ta,để có thể cảm nhận sâu thêm về tình iu.Thế nào là mùi vị ngọt bùi,có nước mắt và xen lẫn nó là niềm vui vô bờ bến.Con đường tình iu tuy k xa nhưng nó cũng k gần để 1 ai đó đi hết,khi iu thì lòng tin là quyết định tất cả.Iu 1 người thì phải dành tất cả sự tin cậy và trái tim của mình trao cho người ấy.Các bạn thử hỏi lòng mình mờ xem,xã hội các phát triển thì tình iu càng tỏa sáng nhưng trong đó vẫn còn cái bóng đen mờ ảo.Cái bóng làm tình iu phai nhạt dần và dần trôi vào lãng quên.Nhưng chắc là tôi và các bạn đều không mong muốn điều đó chứ,vậy thì hãy iu và cảm nhận nó thật nhiều nhá,chúc các bạn có được tình iu như càng bạn ao ước.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]