Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1EM KHÔNG CẦN ANH ĐÂU :) Empty EM KHÔNG CẦN ANH ĐÂU :) 23/12/2011, 11:13

TRƯỞNG BỘ ĐIỀU HÀNH
]\[0 L0\/eTRƯỞNG BỘ ĐIỀU HÀNH

]\[0 L0\/e

" Có người bỏ cuộc đời mà đi như một giấc ngủ quên. Có người bỏ cuộc tình mà đi như người đãng trí. Dù sao cũng đã lãng quên một nơi này để đi về một chốn khác. Phụ đời và phụ người hình như cũng vậy mà thôi. Người ở lại bao giờ cũng nhớ thương một hình bóng mình đã mất. Khó mà quên nhanh, khó mà xóa đi trong lòng một nỗi ngậm ngùi.

Tưởng rằng có thể quên dễ dàng một cuộc tình nhưng hóa ra chẳng bao giờ quên được. Mượn cuộc tình này để xóa cuộc tình kia chỉ là một sự vá víu cho tâm hồn.

Những mảnh vá ấy chỉ đủ để làm phẳng lặng bên ngoài mà thôi. Mỗi một con người vì ngại chết mà muốn sống. Mỗi một con người vì sợ mất tình mà giữ mãi một lòng nhớ nhung.

Cuối cùng thì lòng yêu thương cuộc sống cũng không giữ lại đời người.

Cuối cùng thì tình yêu không giữ được người mình yêu... "

Em vãn ám ảnh những câu nói ấy :) như là 1 điều thiết yếu của cuộc sông mà em có vẻ như bỏ qua lâu này ...

Chắc là em đặt sai chỗ yêu thương ... bấy lâu nay dai dẳng cứ tự ôm nỗi đau vào cho mình chịu đựng đợi chờ mù quámg :)) em cứ tin một ngày nào đó yêu thương sẽ quay về với em như 1 đứa trẻ con tin vào chuyện cổ tích ...và anh sẽ lại yêu em như xưa ..

nhưng có vết thương nào liền sẹo mãi mãi , có chiếc áo len nào mặc rồi ko giãn ra , có đôi giầy nào đi mãi không thấy mòn đế ... có cái gì hoàn hảo đc như những vòng tròn đâu ko lỗ hổng ko lỗi thoát :) và em nhận ra em ...

sai lầm hết :)

ko phải sai lầm vì đã yêu anh .. yêu anh em ko hối hận nhưng em sai lầm khi nghĩ anh yêu em =)) và sai lam là khi nghĩ tim em đủ rộng đủ sâu để tha thứ cho anh để chấp nhận và yêu hết những gì anh mang , anh có , anh đã gây ra :)

cái gì cũng có cái giá của nó và em có chỗ của riêng em .. và em sẽ không quay lại là em khi yêu anh nữa ... đợi chờ anh nữa :) anh ko phải của em và ...

EM KHÔNG CẦN ANH ĐÂU :)

đừng nghĩ em chỉ biết yêu mỗi anh ...

Rồi anh sẽ nghĩ lại và đừng yêu ai và làm đau ai như với em nhé ...

QUẢN TRỊ CẤP CAO
Lâm TặcQUẢN TRỊ CẤP CAO

Lâm Tặc

tình yêu cao thượngEM KHÔNG CẦN ANH ĐÂU :) 366781642

nhưng................

xã hội ngày nay.......

còn mấy ai như thế...EM KHÔNG CẦN ANH ĐÂU :) 3228224384

Member cấp V
girl_angelMember cấp V

girl_angel

ý nghĩa....dk

QUẢN TRỊ CẤP CAO
Lâm TặcQUẢN TRỊ CẤP CAO

Lâm Tặc

nguyên ngà mâm nào cũng có

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]